----Welcome to: --Friends And Lovers Society .CLAN @ ofw zone 26--------
 
HomeFAQSearchMemberlistUsergroupsRegisterLog inCalendar
Search
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Latest topics
» join me pls...
Sun Aug 22, 2010 12:34 am by Guest

» join me pls...
Wed Aug 04, 2010 10:32 am by mr_bj_69_2010

» hapi birthday malambing
Wed Jun 09, 2010 12:01 am by gn.fals_frosty_ofw26

» HAPPY BDAY SIS REIN
Sat Apr 10, 2010 4:02 am by gn.fals_jet_ofw26

» NEW FALS MAYOR AND THE COUNCILS
Mon Feb 15, 2010 8:00 pm by fals_gn_kalawakan

» i want to join
Fri Jan 29, 2010 11:03 pm by --maestro--

» BELATED HAPPY BDAY GILIW AMIHAN KOWWWWWWWWW!!!!!
Sun Nov 29, 2009 10:40 am by fals_bb_jan_ofw26

» FALS 1ST ANIV CELEBRATION!!!
Sun Oct 25, 2009 9:20 pm by gn.fals_kalawakan_ofw26

» nice to be back
Thu Oct 15, 2009 9:18 pm by aishiteru

» HULI MAN DAW AT MAPAGMAHAL BABATE PA DIN,,, MALIGAYANG KAARAWAN MAHAL KO! SEPT.6, 2009
Sun Sep 13, 2009 6:45 am by mailap

» HAPPY B-DAY MAYORAAAAAAAAAA
Fri Sep 04, 2009 2:45 pm by --maestro--

» HAPPY HAPPY BIRTHDAY BUNSO ......
Wed Aug 26, 2009 12:54 pm by sEcWeTBaBes

» ---->aPi BeeRday Mr. MoDeraTor<---- ( august 26)
Mon Aug 24, 2009 1:21 pm by bb.fals_dymes_ofw26

» August 6, 2009 - Ms. Dymes
Fri Aug 14, 2009 12:07 am by bb.fals_dymes_ofw26

» FALS OFFICERS IN CHARGE!!!!
Wed Jul 01, 2009 12:33 am by bb.fals_sanggre_ofw26

» FALS OFFICERS IN CHARGE!!!!
Wed Jun 24, 2009 9:45 am by bb.fals_dymes_ofw26

» GENERAL MEETING LAST MAY 12, 2009 FRIDAY 6PM PINAS TIME
Mon Jun 22, 2009 12:54 am by bb.fals_alwina_ofw26

» A HAPPY BIRTH DAY TO OUR 1 AND ONLY (iNANG)mUTYA!!
Wed May 27, 2009 7:58 am by gn.fals_kalawakan_ofw26

» M3low_s0ng
Sun May 24, 2009 11:42 am by bb.fals_sanggre_ofw26

» i want to join gn.fals_william_ofw26
Mon May 11, 2009 4:54 am by bb.fals_sanggre_ofw26

Lord Maestro

Share | 
 

 PLs Read ka pamilya fals!

View previous topic View next topic Go down 
AuthorMessage
bb.fals_bhituin_ofw26
VIP
VIP
avatar

Posts : 29
Join date : 2009-01-06
Age : 48
Location : Bulacan

PostSubject: PLs Read ka pamilya fals!   Thu Apr 02, 2009 8:14 am

We all know poh na from the past days isa sa pamilya natin na sis mayi gone through lots of pain from losing a loving dad. sana po ma extend natin ang help natin sa kanya financially din. u can always send private message na lang sa kanya how you can help her. Maraming salamat po sa lahat ng nais tumulong si Lord na bahala mag bless pa sa inyo. god bless everyone! flower I love you
Back to top Go down
View user profile
gn.fals_kalawakan_ofw26
VIP
VIP
avatar

Posts : 72
Join date : 2009-01-06

PostSubject: Re: PLs Read ka pamilya fals!   Thu Apr 02, 2009 2:02 pm

BEST ...I AGREE SA SINABI MO ....AND SANA PO WE TRY TO HELP PO ANG ATING KAPUSO NA SI SIS MAYI ....SHE NEED OUR HELP.....

BEST IKA WNA BAHALA NASA IYO NA PERA KO WEHHH...

YUNG SINABI KO NA BIBIGAY KO SA SPONSOR NATIN SA PAGEANT ...SAME NA RIN BIGAY KO KAY SIS MAYI....

TY



KALAWAKAN..........................FALS ROCKS!!!! FALS RULES!!!!
Back to top Go down
View user profile
bb.fals_bhituin_ofw26
VIP
VIP
avatar

Posts : 29
Join date : 2009-01-06
Age : 48
Location : Bulacan

PostSubject: re:Ok Best!   Thu Apr 02, 2009 2:10 pm

best no problem extend ko na pera mo kay sis mayi...lahat na kaya? hahahaha JOKE ! yan po naumpisahan na ni best pwede na ba sundan yan??? ty fals family! flower I love you
Back to top Go down
View user profile
gn.fals_makisig_ofw26
Site Member
Site Member
avatar

Posts : 5
Join date : 2009-01-17
Location : Doha, Qatar

PostSubject: i want to help   Sat Apr 04, 2009 2:24 am

Sis, gusto ko tumulong financially sa abot ng makakaya ko pero paano nga ba?

TASYO
Back to top Go down
View user profile
bb.fals_bhituin_ofw26
VIP
VIP
avatar

Posts : 29
Join date : 2009-01-06
Age : 48
Location : Bulacan

PostSubject: Tol Makisig   Sun Apr 05, 2009 5:17 am

Tol Makisig salamat naman sa help mo. :D paki pm na lang si sis Mayi sa kanya mo na maiabot ang help mo. :D We appreciate your kindness ... Salamat uli I love you flower Like a Star @ heaven
Back to top Go down
View user profile
Sponsored content




PostSubject: Re: PLs Read ka pamilya fals!   

Back to top Go down
 
PLs Read ka pamilya fals!
View previous topic View next topic Back to top 
Page 1 of 1
 Similar topics
-
» READ + WRITE in Chinese in-game - updated 2008 Nov 2d
» Text too small to read
» How to read and write FEN notation
» How To Use and Read a Multimeter
» Some books i had read.....

Permissions in this forum:You cannot reply to topics in this forum
 :: Announcements-
Jump to: